| Vật liệu | thép không gỉ, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Đeo cổ tay pallet |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Mạ kẽm |
| Vật liệu | Thép không gỉ/Aluminium/thùng đồng/Sắt/Thép carbon xuôi nhẹ/bông |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Anodizing, Nickel plated, zinc plated, đánh bóng vv |
| Hệ thống đo | inch |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Hebei, Trung Quốc |
| brand name | ORIENS |
| Số mẫu | C-1 |
| Vật liệu | Sắt thép |
| Vật liệu | Nhôm/Thép cacbon/Thép lò xo |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Anodizing |
| Sức chịu đựng | +/- 0,1 mm |
| Độ dày vật liệu | 0,01mm-10mm |
| Công nghệ sản xuất | Dập, uốn |
| Vật liệu | Thép cacbon 65 triệu |
|---|---|
| Chiều rộng | 50mm |
| Ứng dụng | Thùng gỗ, vận chuyển và đóng gói |
| Kích thước | 35 * 63 * 71mm hoặc Tùy chỉnh |
| Kết thúc. | Mạ Zn, mạ Ni, mạ Cr, mạ thiếc, mạ đồng, phun nhựa oxy vòng hoa, xử lý nhiệt, mạ kẽm nhúng nóng, phủ |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |
| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Ứng dụng | Sử dụng công nghiệp, thương mại và dân cư |
| Kích thước | Thành phần tiêu chuẩn |
| Kết thúc. | Lớp phủ bột, thép thô |
| cách chế biến | Nhập mác, cong, cắt laser. |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,05mm |
| Kích thước | Theo kích thước bản vẽ |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ kẽm, mạ biệt danh |
| cách chế biến | Dập, vẽ sâu |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép cacbon, đồng thau |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Mạ kẽm |