| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Mạ kẽm |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |
| Vật liệu | thép không gỉ, thép carbon |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Kết thúc. | Bọc kẽm, bọc niken |
| cách chế biến | vẽ sâu |
| Loại hình vận chuyển | Vận chuyển bằng đường biển, vận chuyển bằng không |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Mịn, mờ, đánh bóng, mạ kẽm, sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Thương mại, Dân cư |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Thương mại, Dân cư |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Thương mại, Dân cư |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Thương mại, Dân cư |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Aluminum. Nhôm. Iron. Sắt. Stainless steel. Thép không gỉ. |
|---|---|
| Ứng dụng | Sử dụng công nghiệp, thương mại và dân cư |
| Kích thước | Thành phần tiêu chuẩn |
| Kết thúc. | Lớp phủ điện, đánh bóng, anodizing, điện mạ |
| cách chế biến | Nhập mác, cong, cắt laser. |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |