| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |
| Địa điểm xuất xứ | Hebei, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu | ORIENS |
| Vật liệu | Inox SUS 304 |
| Ứng dụng | Thiết bị y tế, thực phẩm và thiết bị y tế |
| Khóa tải | 180N- 1.9KN |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |
| Vật liệu | Thép cacbon 65 triệu |
|---|---|
| Ứng dụng | thùng gỗ |
| Kích thước | Tiêu chuẩn hoặc Tùy chỉnh |
| Kết thúc. | Mạ kẽm, sơn tĩnh điện |
| cách chế biến | Xử lý kim loại tấm chính xác |
| Loại điều chỉnh | Đinh ốc |
|---|---|
| Ứng dụng | Giữ và bảo đảm |
| Kết thúc. | Mạ kẽm |
| Loại tay cầm | hình chữ U |
| Dung tải | 100 lbs |
| Ứng dụng | Xây dựng dân dụng và thương mại |
|---|---|
| chứng nhận | ICC-ES, IAPMO, UL |
| khả năng tương thích | Gỗ cho Gỗ, Gỗ cho Cây Thanh, Gỗ cho Thép |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Độ bền | Mạnh |
| Tên sản phẩm | Clip hộp |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép cacbon |
| Xử lý bề mặt | Vẽ tranh \ lớp phủ bột \ mạ \ đánh bóng |
| Quá trình | dập |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu | thép cacbon |
|---|---|
| Ứng dụng | Thùng hộp gỗ |
| quá trình | dập |
| Xử lý bề mặt | Sơn điện tử, mạ ZINC |
| Lợi thế | Có thể tái sử dụng |