| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Mạ kẽm |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép cacbon, đồng thau |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,2mm |
| Kích thước | dựa trên bản vẽ hoặc mẫu của bạn |
| Kết thúc. | sơn, anodized, kẽm, lớp phủ bột |
| cách chế biến | Dập, vẽ sâu |
| Vật liệu | Steel, mild steel, SPCC. Thép, thép nhẹ, SPCC. SGCC SGCC |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Thương mại, Dân cư |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Nhôm thép không gỉ kim loại đồng thau |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Mạ niken Mạ kẽm phun cát |
| Ứng dụng | Xây dựng dân dụng và thương mại |
|---|---|
| chứng nhận | ICC-ES, IAPMO, UL |
| khả năng tương thích | Gỗ cho Gỗ, Gỗ cho Cây Thanh, Gỗ cho Thép |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Độ bền | Mạnh |
| Ứng dụng | Xây dựng dân dụng và thương mại |
|---|---|
| chứng nhận | ICC-ES, IAPMO, UL |
| khả năng tương thích | Gỗ cho Gỗ, Gỗ cho Cây Thanh, Gỗ cho Thép |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Độ bền | Mạnh |
| Ứng dụng | Xây dựng dân dụng và thương mại |
|---|---|
| chứng nhận | ICC-ES, IAPMO, UL |
| khả năng tương thích | Gỗ cho Gỗ, Gỗ cho Cây Thanh, Gỗ cho Thép |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Độ bền | Mạnh |
| Ứng dụng | Xây dựng dân dụng và thương mại |
|---|---|
| chứng nhận | ICC-ES, IAPMO, UL |
| khả năng tương thích | Gỗ cho Gỗ, Gỗ cho Cây Thanh, Gỗ cho Thép |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Độ bền | Mạnh |
| Ứng dụng | Xây dựng dân dụng và thương mại |
|---|---|
| chứng nhận | ICC-ES, IAPMO, UL |
| khả năng tương thích | Gỗ cho Gỗ, Gỗ cho Cây Thanh, Gỗ cho Thép |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Độ bền | Mạnh |