| Vật liệu | thép không gỉ, thép mạ kẽm |
|---|---|
| Nơi xuất xứ | Hà Bắc, Trung Quốc |
| MOQ | 200 chiếc |
| đóng gói | thùng carton |
| Ứng dụng | Chốt Cửa Tủ Thiết Bị Cơ Khí |
| Tên sản phẩm | dây đai an toàn xe hơi |
|---|---|
| Các mẫu | Có sẵn |
| Độ dày | 3mm |
| Thời gian giao hàng | Vận chuyển trong 15 ngày sau khi thanh toán |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, thép cacbon |
| Vật liệu | thép không gỉ, sắt |
|---|---|
| Nơi xuất xứ | Hà Bắc, Trung Quốc |
| Brand name | Oriens |
| MOQ | 100pcs |
| đóng gói | Thùng giấy |
| Vật liệu | Thép cacbon |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Lớp phủ điện tử màu đen |
| Góc | 90° |
| độ dày | 1,5 mm |
| Công nghệ sản xuất | Dập |
| Vật liệu | Đồng, sắt, kẽm, hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Kết thúc. | mạ kẽm, Oxit đen, mạ kẽm, đánh bóng |
| Loại | Chốt, chốt thép |
| Địa điểm xuất xứ | Bắc Kinh, Trung Quốc |
| brand name | ORIENS |
| Vật liệu | thép |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Sơn mạ kẽm |
| Sử dụng | Thùng vận chuyển/hộp gỗ |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | None |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Đánh bóng, mạ, bột phủ, lớp phủ electrophoretic |
| Số mô hình | OEM |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ đen E |
| Chiều rộng | 35mm |
| độ dày vật liệu | 1,5mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ/Aluminium/thùng đồng/Sắt/Thép carbon xuôi nhẹ/bông |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Ô tô, điện tử, máy móc, vv |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Anodizing, Nickel plated, zinc plated, đánh bóng vv |