| luồng không khí | Cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống HVAC, quạt công nghiệp, tháp làm mát |
| Chống ăn mòn | Xuất sắc |
| Độ bền | Cao |
| Độ dày màng | à 20 ừm |
| luồng không khí | Cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống HVAC, quạt công nghiệp, tháp làm mát |
| Chống ăn mòn | Xuất sắc |
| Độ bền | Cao |
| Độ dày màng | à 20 ừm |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| cách chế biến | cắt laser |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |