| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| cách chế biến | Máy gia công CNC |
| Dịch vụ | Tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| cách chế biến | Máy gia công CNC |
| Loại hình vận chuyển | Vận tải hàng không, đường biển và đường sắt |
| Dịch vụ | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, thép carbon |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,1mm |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Kích thước | Theo bản vẽ hoặc mẫu |
| Kết thúc. | Sơn tĩnh điện |
| Tên sản phẩm | Bộ phận đúc tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm, kẽm, đồng thau, đồng |
| Điều trị bề mặt | Vụ nổ cát, sơn tĩnh điện, vụ nổ bắn, sơn điện tử ...... |
| Quá trình | Đúc + Gia công (nếu cần) + Xử lý bề mặt |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |